สมจิต

สมจิต

ผู้เยี่ยมชม

manny@gmail.com

มีอะไรที่ไม่เข้าใจเราก็ต้องหาทางหาวิธีทำให้เราเข้าใจให้ได้นะครับ (134 อ่าน)

16 ม.ค. 2565 20:46

มีอะไรที่ไม่เข้าใจเราก็ต้องหาทางหาวิธีทำให้เราเข้าใจให้ได้นะครับอย่าให้ชีวิตของเรานั้นจมอยู่กับความไม่เข้าใจต่อไปแต่เรานั้นก็ต้องค่อยค่อยหาวิธีแก้หาทางแก้ให้ได้บางสิ่งบางอย่างเราแค่ไม่เข้าใจมันก็ได้นะครับแต่ถ้าดึกเกิดว่าเรานั้นเข้าใจแล้วก็หาทางแก้มันได้นั้นมันอาจจะเป็นเรื่องง่ายสำหรับเราเลยก็ได้นะครับตอนนี้มันเป็นเรื่องยากเพราะว่าเรานั้นไม่ชำนาญกับมันเฉยเฉยแต่ถ้าเกิดว่าเรานั้นได้ลองทำเลยลองทำให้มันชำนาญให้เรานั้นหาวิธีที่จะแก้ปัญหาได้นั้นทุกสิ่งทุกอย่างก็ไม่ได้เป็นเรื่องยากมากเท่าไหร่ครับก็ต้องใช้ความคิดเราเยอะเยอะใช้สมองเราให้เยอะเยอะนะครับเพื่อที่จะได้หาวิธีหาทางแก้สิ่งต่างๆได้โจทย์ต่างๆที่เกิดขึ้นได้นะครับเชื่อว่าทุกปัญหานั้นรู้แล้วจะมีทางแก้เสมอครับ https://www.starvegascat.com/

84.252.92.6

สมจิต

สมจิต

ผู้เยี่ยมชม

manny@gmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image